อุปกรณ์เย็นขนส่ง SF-550 ที่ขับเคลื่อนด้วยเครื่องยนต์ทั้งหมดในเครื่องเดียว ถูกออกแบบให้กับรถบรรทุกเบาที่มีขนาด 14-23m3อุปกรณ์นี้มีประสิทธิภาพในการทําความเย็นที่โดดเด่น และเป็นทางเลือกที่นิยมสําหรับซุปเปอร์มาร์เก็ต, การจําหน่ายอาหารและเครื่องดื่ม และการใช้รถบรรทุกเย็นเนื้อหมู
ที่รู้จักกันในเรื่องของการทํางานในการทําความเย็นที่มั่นคงและน่าเชื่อถือ SF-550 ผสมผสานประสิทธิภาพกับความทนทานเพื่อตอบสนองความต้องการในการทําความเย็นในการขนส่งที่ต้องการ
| รูปแบบหน่วย | SF-550 |
| อุณหภูมิที่ใช้ | 25°C ~ -20°C |
| ความจุในการเย็น (อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม 35°C) |
0°C: 5000Kcal/5815W/19841BTU |
| -18°C: 3100Kcal/3605W/12300BTU | |
| รูปแบบคอมเพรสเซอร์ | UX200 |
| ความยืดหยุ่นของคอมเพรสเซอร์ | 200 cc/r |
| ประเภทของเครื่องประปา | พีเอฟ |
| ประเภทพัดลมเครื่องปรับความร้อน | พัดลมแกน |
| จํานวนพัดลมเครื่องปรับความร้อน | 2 แฟน × 1000m3/h |
| โวลเตชั่น | DC 12V / DC 24V |
| ประเภทของเครื่องระเหย | หลอดสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม |
| ประเภทพัดลมเครื่องระเหย | พัดลมแกน |
| จํานวนอัดลมระเหย | 3 แฟน × 1000m3/h |
| โลเตชั่นของเครื่องเหยื่อ | DC 12V / DC 24V |
| การบริโภคพลังงาน | ≤36A (DC 12V) / ≤20A (DC 24V) |
| สารเย็น | R-134a / R-404a |
| ประเภทการหย่อน | อัตโนมัติลดน้ําแข็งด้วยอากาศร้อน |
| โครงสร้าง | หน่วยรวม |
| ระบบรอไฟฟ้า (ไม่จําเป็น) | AC 220V / AC 380V/415V |
| ขนาด | 1665 × 760 × 480 มม. |
| น้ําหนักสะสม | 106 กิโลกรัม |