หน่วยทําความเย็นที่มีผลงานดี สําหรับรถบรรทุกทําความเย็น
| รูปแบบหน่วย | SF-600 |
| อุณหภูมิที่ใช้ | +15°C ~ -20°C |
| ความจุในการเย็น (อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม 35°C) |
0°C: 6000Kcal / 6978W / 23809BTU |
| -20°C: 3700Kcal / 4303W / 14682BTU | |
| เครื่องบด | รูปแบบ: QP-21 |
| ความจุ: 200 ซีซี | |
| คอนเดนเซอร์ | ประเภท: พีเอฟ |
| ประเภทพัดลม: พัดลมแกน | |
| จํานวนแฟน: 2 แฟน × 1100m3/h (รวม 2200m3/h) | |
| ความดัน: DC12V/DC24V | |
| เครื่องระเหย | ประเภท: ท่อสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม |
| ประเภทพัดลม: พัดลมแกน | |
| จํานวนแฟน: 3 แฟน × 800m3/h (รวม 2400m3/h) | |
| ความดัน: DC12V/DC24V | |
| การบริโภคพลังงาน | ≤ 48A (DC12V) ≤ 29.6A (DC24V) |
| สารเย็น | R-404a |
| ประเภทการหย่อน | อัตโนมัติลดน้ําแข็งด้วยอากาศร้อน |
| โครงสร้าง | หน่วยขับเคลื่อนตรงแยก |
| ขนาด / น้ําหนักสุทธิ | SF-600 เครื่องระเหย: 1250×490×360 มิลลิเมตร / 39.5 kg |
| SF-600 คอนเดนเซอร์: 1410 × 630 × 495 มิลลิเมตร / 30 kg |
ผลิตภัณฑ์ของเราได้รับการส่งออกไปยังหลายประเทศเป็นเวลาหลายปีและได้รับชื่อเสียงที่ดีในตลาดนานาชาติรวมถึงอเมริกาเหนือ อเมริกาใต้ ยุโรปตะวันออก เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ แอฟริกา โอเชียเนีย,ตะวันออกกลาง เอเชียตะวันออก และยุโรปตะวันตก