| รูปแบบหน่วย | SF-318 |
| อุณหภูมิที่ใช้ | 20°C ~ -5°C |
| ความจุในการเย็น | อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม: 35°C 0°C: 1800Kcal/2093W/7142BTU |
| เครื่องบด | รูปแบบ: SD5S14 ความจุ: 138 cc/r |
| คอนเดนเซอร์ | ประเภท: พีเอฟ ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จํานวนพัดลม: 1 × 800m3/h โลเตจ: DC 12V / DC 24V |
| เครื่องระเหย | ประเภท: ท่อสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จํานวนพัดลม: 1 × 1000m3/h โลเตจ: DC 12V / DC 24V |
| การบริโภคพลังงาน | ≤ 22A (DC 12V) ≤ 11A (DC 24V) |
| สารเย็น | R-134a |
| โครงสร้าง | หน่วยขับเคลื่อนตรงแยก |
| ระบบรอไฟฟ้า (ไม่จําเป็น) | AC 220V / AC 380V / 415V |
| ขนาดและน้ําหนักสุทธิ | SF-318 อีวอปเปอเรเตอร์: 790 × 590 × 170 มิลลิเมตร SF-318 คอนเดนเซอร์: 800×480×180 มิลลิเมตร SF-T318 คอนเดนเซอร์: 870 × 700 × 150 มิลลิเมตร |