| ข้อมูลจำเพาะ | รายละเอียด |
|---|---|
| อุณหภูมิที่ใช้งานได้ | 15°C ถึง -20°C |
| กำลังการทำความเย็น (ที่ 0°C) | 2800 Kcal / 3256 W / 11109 BTU |
| กำลังการทำความเย็น (ที่ -18°C) | 1750 Kcal / 2035 W / 6943 BTU |
| รุ่นคอมเพรสเซอร์ | SD5H14 (ผลิตในสิงคโปร์) |
| ประเภทคอมเพรสเซอร์ | แบบ Swash plate |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 138 cc/r |
| การหล่อลื่น | POE |
| ประเภทคอนเดนเซอร์ | P.F. |
| พัดลมคอนเดนเซอร์ | พัดลมแนวแกน (2 ตัว x 1000 ลบ.ม./ชม.) |
| แรงดันไฟฟ้าคอนเดนเซอร์ | DC12V / DC24V |
| ประเภทอีวาพอเรเตอร์ | ท่อเกลียวในและครีบอะลูมิเนียม |
| พัดลมอีวาพอเรเตอร์ | พัดลมแนวแกน (2 ตัว x 1000 ลบ.ม./ชม.) |
| แรงดันไฟฟ้าอีวาพอเรเตอร์ | DC12V / DC24V |
| การใช้พลังงาน | ระหว่าง 33A (DC12V) ถึง 16.5A (DC24V) |
| สารทำความเย็น | R-134a หรือ R404a |
| ประเภทวาล์วลดแรงดัน | วาล์วขยายแบบปรับแรงดันภายนอก |
| ประเภทการละลายน้ำแข็ง | ละลายน้ำแข็งด้วยลมร้อนอัตโนมัติ |
| โครงสร้าง | ชุดขับตรงแบบแยก |
| ส่วนประกอบ | ขนาด (มม.) | น้ำหนัก (กก.) |
|---|---|---|
| อีวาพอเรเตอร์ | 1270 × 580 × 170 มม. (50" × 23" × 7") | 31.63 กก. |
| คอนเดนเซอร์ | 1000 × 900 × 170 มม. (39" × 35" × 7") | 33.87 กก. |