ชุดทำความเย็นรถบรรทุก SF-550 เป็นระบบทำความเย็นประสิทธิภาพสูงที่ออกแบบมาเพื่อควบคุมอุณหภูมิที่เชื่อถือได้ในการใช้งานขนส่ง
25°C ถึง -20°C
ที่ -18°C: 3100 Kcal / 3605 W / 12300 BTU
ระหว่าง 36A (DC12V) และ 20A (DC24V)
R-134A หรือ R404A
ละลายน้ำแข็งด้วยลมร้อนอัตโนมัติ
ชุดรวม
AC 220V/AC 380V/415V
1665 × 760 × 480 มม. (65.6" × 30" × 19")
106 กก.
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| รุ่นเครื่อง | SF-550 |
| อุณหภูมิที่ใช้งานได้ | 25°C ~ -20°C |
| กำลังการทำความเย็น |
อุณหภูมิแวดล้อม: 35°C 0°C: 5000Kcal/5815W/19841BTU -18°C: 3100Kcal/3605W/12300BTU |
| คอมเพรสเซอร์ |
รุ่น: UX200 ปริมาตรกระบอกสูบ: 200 cc/r |
| คอนเดนเซอร์ |
ประเภท: P.F. ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จำนวนพัดลม: 2 พัดลม × 1000m³/h แรงดันไฟฟ้า: DC 12V / DC 24V |
| อีแวปอเรเตอร์ |
ประเภท: ท่อเกลียวภายในและครีบอะลูมิเนียม ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จำนวนพัดลม: 3 พัดลม × 1000m³/h แรงดันไฟฟ้า: DC 12V / DC 24V |
| การใช้พลังงาน | ≤36A (DC 12V) ≤20A (DC 24V) |
| สารทำความเย็น | R-134a / R-404a |
| ประเภทการละลายน้ำแข็ง | ละลายน้ำแข็งด้วยลมร้อนอัตโนมัติ |
| โครงสร้าง | ชุดรวม |
| ระบบสแตนด์บายไฟฟ้า (อุปกรณ์เสริม) | AC 220V / AC 380V/415V |
| ขนาด (มม.) | 1665 × 760 × 480 |
| น้ำหนักสุทธิ (กก.) | 106 กก. |
ผลิตภัณฑ์ของเราได้ถูกส่งออกไปยังหลายประเทศเป็นเวลาหลายปีและได้รับชื่อเสียงอย่างดีในตลาดต่างประเทศ
ตลาดต่างประเทศของเราประกอบด้วย:
อเมริกาเหนือ, อเมริกาใต้, ยุโรปตะวันออก, เอเชียตะวันออกเฉียงใต้, แอฟริกา, โอเชียเนีย, ตะวันออกกลาง, เอเชียตะวันออก, ยุโรปตะวันตก