| ระยะอุณหภูมิที่ใช้ได้ | 15°C ถึง -20°C |
| ความจุในการเย็น (ที่ 0 °C) | 2800 Kcal / 3256 W / 11109 BTU |
| ความสามารถในการเย็น (ใน -18 °C) | 1750 Kcal / 2035 W / 6943 BTU |
| เครื่องบด | รุ่น: SD5H14 (ผลิตในสิงคโปร์) ประเภท: แผ่นสวาช ความจุ: 138 cc/r การปะทะ: POE |
| คอนเดนเซอร์ | ประเภท: P.F. ประเภทพัดลม: พัดลมแกน (2 พัดลม × 1000 m3/H) ความดัน: DC12V/DC24V |
| เครื่องระเหย | ประเภท: ท่อสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จํานวนพัดลม: 2 พัดลม × 1000 m3/h ความดัน: DC12V/DC24V |
| การบริโภคพลังงาน | ระหว่าง 33A (DC12V) และ 16.5A (DC24V) |
| สารเย็น | R-134a หรือ R404a |
| ประเภทของแฮสเล็ต | วาล์วขยายระดับปรับระดับภายนอก |
| ประเภทการหย่อน | อัตโนมัติการละลายน้ําแข็งด้วยอากาศร้อน |
| โครงสร้าง | หน่วยขับเคลื่อนตรงแยก |
| ขนาดและน้ําหนัก | เครื่องระเหย: 1270 × 580 × 170 mm (50" × 23" × 7") - 31.63 kg คอนเดนเซอร์: 1000 × 900 × 170 มิลลิเมตร (39" × 35" × 7") - 33.87 kg |