ชุดทำความเย็นรถบรรทุก SF-320 ให้การควบคุมอุณหภูมิที่เชื่อถือได้สำหรับการขนส่ง โดยมีประสิทธิภาพการทำงานสูงและระดับเสียงรบกวนต่ำ ออกแบบมาเพื่อรักษาสินค้าของคุณให้สดใหม่ระหว่างการขนส่งด้วยเทคโนโลยีคอมเพรสเซอร์ขั้นสูง
| รุ่นยูนิต | SF-320 |
| อุณหภูมิที่ใช้งานได้ | 15°C ~ -20°C |
| ความสามารถในการทำความเย็น (อุณหภูมิแวดล้อม 35°C) | |
| 0°C | 2000Kcal/2326W/7936BTU |
| -18°C | 1280Kcal/1489W/5080BTU |
| คอมเพรสเซอร์ | |
| รุ่น | SD5S14 |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 138 cc/r |
| คอนเดนเซอร์ | |
| ประเภท | P.F. |
| ประเภทพัดลม | พัดลมแนวแกน |
| จำนวนพัดลม | 2 พัดลม * 1000m³/h |
| แรงดันไฟฟ้า | DC 12V / DC 24V |
| อีแวปอเรเตอร์ | |
| ประเภท | ท่อเกลียวภายในและครีบอะลูมิเนียม |
| ประเภทพัดลม | พัดลมแนวแกน |
| จำนวนพัดลม | 2 พัดลม * 1000m³/h |
| แรงดันไฟฟ้า | DC 12V / DC 24V |
| การใช้พลังงาน | ≤33A (DC 12V) / ≤16.5A (DC 24V) |
| สารทำความเย็น | R-134a / R-404a |
| ประเภทการละลายน้ำแข็ง | การละลายน้ำแข็งด้วยลมร้อนอัตโนมัติ |
| โครงสร้าง | ชุดขับตรงแบบแยกส่วน |
| ระบบสแตนด์บายไฟฟ้า (อุปกรณ์เสริม) | AC 220V / AC 380V / 415V |
| ขนาดและน้ำหนักสุทธิ | |
| อีแวปอเรเตอร์ SF-320 | 1000×580×170 มม | 24.55 กก |
| คอนเดนเซอร์ SF-320 | 1080×430×350 มม | 30 กก |
| คอนเดนเซอร์ SF-T320 | 870×700×150 มม | 21.33 กก |
| คอนเดนเซอร์ SF-U320 | 890×270×380 มม | 25.03 กก |