หน่วยเย็นรถบรรทุก SF-328 ได้ถูกออกแบบมาเพื่อรักษาอุณหภูมิที่ดีที่สุด สําหรับการขนส่งสินค้าที่สามารถเสียหายได้
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| รูปแบบหน่วย | SF-328 |
| อุณหภูมิที่ใช้ | 15°C ~ -20°C |
| ความจุในการเย็น |
อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม: 35°C 0°C: 2800Kcal/3256W/11109BTU -18°C: 175Kcal/2035W/6943BTU |
| เครื่องบด | รูปแบบ: SD5S14 ประเภท: ประเภทแผ่นสวาช ความจุ: 138 cc/r เครื่องเล็บ: POE |
| คอนเดนเซอร์ | ประเภท: พีเอฟ ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จํานวนแฟน: 2 แฟน * 1000m3/h โลเตจ: DC 12V / DC 24V |
| เครื่องระเหย | ประเภท: ท่อสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จํานวนแฟน: 2 แฟน * 1000m3/h โลเตจ: DC 12V / DC 24V |
| การบริโภคพลังงาน | ≤33A (DC 12V) / ≤16.5A (DC 24V) |
| ประเภทของแฮสเล็ต | วาล์วขยายระดับปรับระดับภายนอก |
| สารเย็น | R-134a / R-404a |
| ประเภทการหย่อน | อัตโนมัติการละลายน้ําแข็งด้วยอากาศร้อน |
| โครงสร้าง | หน่วยขับเคลื่อนตรงแยก |
| ระบบรอไฟฟ้า (ไม่จําเป็น) | AC 220V / AC 380V / 415V |
| ขนาดและน้ําหนักสุทธิ | เอสเอฟ-328 อีวอปเปอเรเตอร์ 1270×580×170 มิลลิเมตร 31.63 กิโลกรัม SF-328 คอนเดนเซอร์: 1080×430×350 มิลลิเมตร SF-T328 คอนเดนเซอร์: 1000×900×170 มิลลิเมตร SF-U328 คอนเดนเซอร์ 890 × 270 × 380 มิลลิเมตร 25.03 กิโลกรัม |