SF-533 เป็นหน่วยทําความเย็นรถบรรทุกที่มีประสิทธิภาพสูงที่ออกแบบมาเพื่อควบคุมอุณหภูมิที่น่าเชื่อถือได้ในแอพลิเคชั่นการขนส่ง
| รูปแบบหน่วย | SF-533 |
| อุณหภูมิที่ใช้ | 15°C ~ -20°C |
| ความจุในการเย็น (อุณหภูมิแวดล้อม 35°C) | 0°C: 3300Kcal/3838W/13095BTU |
| -18°C: 2050Kcal/2384W/8134BTU | |
| รูปแบบคอมเพรสเซอร์ | SD7L15 |
| ความยืดหยุ่นของคอมเพรสเซอร์ | 151 cc/r |
| ประเภทของเครื่องประปา | พีเอฟ |
| ประเภทพัดลมเครื่องปรับความร้อน | พัดลมแกน |
| จํานวนพัดลมเครื่องปรับความร้อน | 2 แฟน × 1000m3/h |
| โลตเซ็นเตอร์ | DC 12V / DC 24V |
| ประเภทของเครื่องระเหย | หลอดสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม |
| ประเภทพัดลมเครื่องระเหย | พัดลมแกน |
| จํานวนอัดลมระเหย | 2 แฟน × 1000m3/h |
| โลเตชั่นของเครื่องเหยื่อ | DC 12V / DC 24V |
| การบริโภคพลังงาน | ≤36A (DC 12V) / ≤20A (DC 24V) |
| สารเย็น | R-134a / R-404a |
| ประเภทการหย่อน | อัตโนมัติลดน้ําแข็งด้วยอากาศร้อน |
| โครงสร้าง | หน่วยรวม |
| ระบบรอไฟฟ้า (ไม่จําเป็น) | AC 220V / AC 380V / 415V |
| ขนาด (mm) | 1665 × 760 × 490 |
| น้ําหนักสะสม | 104 กก. |