ชุดทำความเย็นรถบรรทุก SF-T318 ออกแบบมาเพื่อรักษาอุณหภูมิที่เหมาะสมสำหรับสินค้าที่เน่าเสียง่ายระหว่างการขนส่ง เพื่อให้มั่นใจในความสดใหม่และคุณภาพ
| ข้อมูลจำเพาะ | รายละเอียด |
|---|---|
| รุ่นหน่วย | SF-318 |
| อุณหภูมิที่ใช้ได้ | 20°C ~ -5°C |
| ความสามารถในการทำความเย็น |
อุณหภูมิแวดล้อม: 35°C 0°C: 1800Kcal/2093W/7142BTU |
| คอมเพรสเซอร์ |
รุ่น: SD5S14 ปริมาตรกระบอกสูบ: 138 cc/r |
| คอนเดนเซอร์ |
ประเภท: P.F. ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จำนวนพัดลม: 1 × 800m³/h |
| แรงดันไฟฟ้า | DC 12V / DC 24V |
| เครื่องระเหย |
ประเภท: ท่อเกลียวภายในและครีบอะลูมิเนียม ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จำนวนพัดลม: 1 × 1000m³/h |
| แรงดันไฟฟ้า | DC 12V / DC 24V |
| การใช้พลังงาน | ≤22A (DC 12V) / ≤11A (DC 24V) |
| สารทำความเย็น | R-134a |
| โครงสร้าง | ชุดขับตรงแบบแยกส่วน |
| ระบบสแตนด์บายไฟฟ้า (อุปกรณ์เสริม) | AC 220V / AC 380V/415V |
| ขนาดและน้ำหนักสุทธิ |
SF-318 เครื่องระเหย: 790×590×170 มม. | 18.34 กก. SF-318 คอนเดนเซอร์: 800×480×180 มม. | 17.88 กก. SF-T318 คอนเดนเซอร์: 870×700×150 มม. | 21.33 กก. |