SF-550 เป็นหน่วยทําความเย็นรถบรรทุกที่มีประสิทธิภาพสูงที่ออกแบบมาเพื่อควบคุมอุณหภูมิที่น่าเชื่อถือได้ในแอปพลิเคชั่นการขนส่ง
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| รูปแบบหน่วย | SF-550 |
| อุณหภูมิที่ใช้ | 25°C ~ -20°C |
| ความจุในการเย็น | อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม: 35°C 0°C: 5000 Kcal / 5815 W / 19841 BTU -18°C: 3100 Kcal / 3605 W / 12300 BTU |
| เครื่องบด | รูปแบบ: UX200 ความจุ: 200 cc/r |
| คอนเดนเซอร์ | ประเภท: พีเอฟ ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จํานวนพัดลม: 2 พัดลม × 1000 m3/h โลเตจ: DC 12V / DC 24V |
| เครื่องระเหย | ประเภท: ท่อสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จํานวนพัดลม: 3 พัดลม × 1000 m3/h โลเตจ: DC 12V / DC 24V |
| การบริโภคพลังงาน | ≤36A (DC 12V) ≤20A (DC 24V) |
| สารเย็น | R-134a / R-404a |
| ประเภทการหย่อน | อัตโนมัติลดน้ําแข็งด้วยอากาศร้อน |
| โครงสร้าง | หน่วยรวม |
| ระบบรอไฟฟ้า | AC 220V / AC 380V / 415V (ไม่จําเป็น) |
| ขนาด (mm) | 1665 × 760 × 480 |
| น้ําหนักสุทธิ (kg) | 106 กิโลกรัม |
ผลิตภัณฑ์ของเราได้รับการส่งออกไปยังประเทศหลายประเทศเป็นเวลาหลายปีและได้รับชื่อเสียงที่ดีในตลาดนานาชาติรวมถึง:
อเมริกาเหนือ อเมริกาใต้ ยุโรปตะวันออก เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ แอฟริกา โอเชียเนีย ตะวันออกกลาง เอเชียตะวันออก และยุโรปตะวันตก