| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| รุ่นหน่วย | SF-550 |
| อุณหภูมิที่ใช้ได้ | 25°C ถึง -20°C |
| ความสามารถในการทำความเย็น (อุณหภูมิแวดล้อม 35°C) | 0°C: 5000Kcal/5815W/19841BTU -18°C: 3100Kcal/3605W/12300BTU |
| คอมเพรสเซอร์ | รุ่น: UX200 ปริมาตรกระบอกสูบ: 200 cc/r |
| คอนเดนเซอร์ | ประเภท: P.F. ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จำนวนพัดลม: 2 × 1000m³/h แรงดันไฟฟ้า: DC 12V / DC 24V |
| อีวาพอเรเตอร์ | ประเภท: ท่อเกลียวภายในและครีบอะลูมิเนียม ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จำนวนพัดลม: 3 × 1000m³/h แรงดันไฟฟ้า: DC 12V / DC 24V |
| การใช้พลังงาน | ≤36A (DC 12V) / ≤20A (DC 24V) |
| สารทำความเย็น | R-134a / R-404a |
| ประเภทการละลายน้ำแข็ง | ละลายน้ำแข็งด้วยลมร้อนอัตโนมัติ |
| โครงสร้าง | ชุดแบบบูรณาการ |
| ระบบสแตนด์บายไฟฟ้า (อุปกรณ์เสริม) | AC 220V / AC 380V/415V |
| ขนาด | 1665 × 760 × 480 มม. (65.6" × 30" × 19") |
| น้ำหนักสุทธิ | 106 กก. |