| รุ่นหน่วย | SF-600 |
| อุณหภูมิที่ใช้งานได้ | +15°C ถึง -20°C |
| กำลังการทำความเย็น | อุณหภูมิแวดล้อม: 35°C |
| 0°C: 6000Kcal / 6978W / 23809BTU | |
| -20°C: 3700Kcal / 4303W / 14682BTU | |
| คอมเพรสเซอร์ | รุ่น: QP-21 |
| ปริมาตรกระบอกสูบ: 200 cc | |
| คอนเดนเซอร์ | ประเภท: P.F. |
| ประเภทพัดลม: พัดลมแนวแกน | |
| จำนวนพัดลม: 2 พัดลม × 1100m³/h (รวม 2200m³/h) | |
| แรงดันไฟฟ้า: DC12V / DC24V | |
| อีแวปอเรเตอร์ | ประเภท: ท่อสกรูภายในและครีบอะลูมิเนียม |
| ประเภทพัดลม: พัดลมแนวแกน | |
| จำนวนพัดลม: 3 พัดลม × 800m³/h (รวม 2400m³/h) | |
| แรงดันไฟฟ้า: DC12V / DC24V | |
| การใช้พลังงาน | ≤ 48A (DC12V) ≤ 29.6A (DC24V) |
| สารทำความเย็น | R-404a |
| ประเภทการละลายน้ำแข็ง | ละลายน้ำแข็งด้วยลมร้อนอัตโนมัติ |
| โครงสร้าง | ชุดขับตรงแบบแยกส่วน |
| ขนาดและน้ำหนัก | SF-600 Evaporator: 1250×490×360 มม. | 39.5 กก. |
| SF-600 Condenser: 1410×630×495 มม. | 30 กก. |