| รุ่น | SF-T328 / SF-328 |
|---|---|
| อุณหภูมิที่ใช้ | 15°C ถึง -25°C |
| ความจุในการเย็น |
ณ 0 °C:3200 Kcal / 3722W / 12698 BTU ในอุณหภูมิ -18 °C:1960 Kcal / 2279W / 7777 BTU |
| เครื่องบด | รูปแบบ: QP16 ประเภท: ประเภทแผ่นสวาช ความจุ: 168 cc/r เครื่องเล็บ: POE |
| คอนเดนเซอร์ | ประเภท: พีเอฟ ประเภทพัดลม: พัดลมแกน (2 พัดลม × 1000m3/h) โลเตจ: DC 12V / DC 24V |
| เครื่องระเหย | ประเภท: ท่อสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม ประเภทพัดลม: พัดลมแกน (2 พัดลม × 1000m3/h) โลเตจ: DC 12V / DC 24V |
| การบริโภคพลังงาน | ≤ 30A (DC12V) / ≤ 18A (DC24V) |
| สารเย็น | R-134a หรือ R-404a |
| ประเภทของแฮสเล็ต | วาล์วขยายระดับปรับระดับภายนอก |
| ประเภทการหย่อน | อัตโนมัติลดน้ําแข็งด้วยอากาศร้อน |
| โครงสร้าง | หน่วยขับเคลื่อนตรงแยก |
| ขนาดและน้ําหนัก |
SF-328 เครื่องระเหย:640 × 1290 × 180 มิลลิเมตร, 30.2 กิโลกรัม SF-328 คอนเดนเซอร์:520×1080×370 มิลลิเมตร, 28.3 กิโลกรัม SF-U328 เครื่องระเหย:640 × 1290 × 180 มิลลิเมตร, 30.2 กิโลกรัม SF-U328 คอนเดนเซอร์:310 × 885 × 375 มิลลิเมตร, 15.6 กิโลกรัม |
| ระบบรอไฟฟ้า (ไม่จําเป็น) | AC 220V / AC 380V |