| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| รูปแบบหน่วย | SF-318 |
| อุณหภูมิที่ใช้ | 20°C ~ -5°C |
| ความจุในการเย็น (ที่ 35 °C) | 1800 Kcal / 2093 W / 7142 BTU |
| รูปแบบคอมเพรสเซอร์ | SD5S14 |
| ความยืดหยุ่นของคอมเพรสเซอร์ | 138 cc/r |
| ประเภทของเครื่องประปา | พีเอฟ |
| พัดลมเครื่องปรับความร้อน | พัดลมแกน (1 พัดลม × 800 m3/h) |
| โวลเตชั่น | DC 12V / DC 24V |
| ประเภทของเครื่องระเหย | หลอดสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม |
| พัดลมระเหย | พัดลมแกน (1 พัดลม × 1000 m3/h) |
| การบริโภคพลังงาน | ≤22A (DC 12V) / ≤11A (DC 24V) |
| สารเย็น | R-134a |
| โครงสร้าง | หน่วยขับเคลื่อนตรงแยก |
| ระบบรอไฟฟ้า (ไม่จําเป็น) | AC 220V / AC 380V / 415V |
| SF-318 ขนาดและน้ําหนักของเครื่องเหยื่อ | 790×590×170 มิลลิเมตร / 18.34 กิโลกรัม |
| SF-318 ขนาดและน้ําหนักของเครื่องประปา | 800 × 480 × 180 มม / 17.88 กิโลกรัม |
| SF-T318 ขนาดและน้ําหนักของเครื่องปั่น | 870 × 700 × 150 มม / 21.33 กิโลกรัม |