SF-533 เป็นหน่วยทําความเย็นรถบรรทุกที่มีประสิทธิภาพสูงที่ออกแบบมาเพื่อควบคุมอุณหภูมิที่น่าเชื่อถือได้ในแอพลิเคชั่นการขนส่ง
| รูปแบบหน่วย | SF-533 |
| อุณหภูมิที่ใช้ | 15°C ~ -20°C |
| ความจุในการเย็น | อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม: 35°C 0°C: 3300Kcal/3838W/13095BTU -18°C: 2050Kcal/2384W/8134BTU |
| เครื่องบด | รูปแบบ: SD7L15 ความจุ: 151 cc/r |
| คอนเดนเซอร์ | ประเภท: พีเอฟ ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จํานวนแฟน: 2 แฟน * 1000m3/h โลเตจ: DC 12V / DC 24V |
| เครื่องระเหย | ประเภท: ท่อสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จํานวนแฟน: 2 แฟน * 1000m3/h โลเตจ: DC 12V / DC 24V |
| การบริโภคพลังงาน | ≤36A (DC 12V) / ≤20A (DC 24V) |
| สารเย็น | R-134a / R-404a |
| ประเภทการหย่อน | อัตโนมัติลดน้ําแข็งด้วยอากาศร้อน |
| โครงสร้าง | หน่วยรวม |
| ระบบรอไฟฟ้า (ไม่จําเป็น) | AC 220V / AC 380V / 415V |
| ขนาด (mm) | 1665 × 760 × 490 |
| น้ําหนักสุทธิ (kg) | 104 กก. |