ยูนิตทำความเย็นสำหรับขนส่ง SF-700 ที่ขับเคลื่อนด้วยเครื่องยนต์ ออกแบบมาสำหรับรถบรรทุกขนาดเล็กที่หุ้มฉนวนความร้อน ปริมาตรตั้งแต่ 14-23 ลบ.ม. ให้ประสิทธิภาพการทำความเย็นที่ยอดเยี่ยม
ยูนิตแบบแยกขับตรงที่เชื่อถือได้นี้เป็นตัวเลือกที่เหมาะสำหรับการขนส่งอาหารแช่แข็ง อาหารนม ผลไม้ ไอศกรีม ผลิตภัณฑ์เกษตรสด และผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม ให้ประสิทธิภาพการทำความเย็นที่เสถียรและเชื่อถือได้
| รุ่น | SF-700 |
| อุณหภูมิที่ใช้งานได้ | 15°C ถึง -20°C |
| กำลังการทำความเย็น (ที่อุณหภูมิแวดล้อม 35°C) | 0°C: 5800 Kcal |
| -18°C: 3250 Kcal | |
| รุ่นคอมเพรสเซอร์ | QP16/QP21 |
| ปริมาตรกระบอกสูบคอมเพรสเซอร์ | 215cc |
| ประเภทคอนเดนเซอร์ | P.F. |
| ประเภทพัดลมคอนเดนเซอร์ | พัดลมแนวแกน |
| จำนวนพัดลมคอนเดนเซอร์ | 3 พัดลม x 1000 ลบ.ม./ชม. |
| แรงดันไฟฟ้า | DC 12V / DC 24V |
| ประเภทอีวาพอเรเตอร์ | ท่อเกลียวด้านในและครีบอะลูมิเนียม |
| ประเภทพัดลมอีวาพอเรเตอร์ | พัดลมแนวแกน |
| จำนวนพัดลมอีวาพอเรเตอร์ | 3 พัดลม x 1000 ลบ.ม./ชม. |
| การใช้พลังงาน | ≤37.5A (DC12V) ≤22.5A (DC24V) |
| สารทำความเย็น | R-134a / R-404a |
| ประเภทการละลายน้ำแข็ง | การละลายน้ำแข็งด้วยลมร้อนอัตโนมัติ |
| โครงสร้าง | ยูนิตแบบแยกขับตรง |
| ขนาดอีวาพอเรเตอร์ SF-700 | ย. 570 x ก. 1240 x ส. 240 มม. |
| น้ำหนักสุทธิอีวาพอเรเตอร์ SF-700 | 31.4 กก. |
| ขนาดคอนเดนเซอร์ SF-700 | ย. 570 x ก. 1260 x ส. 435 มม. |
| น้ำหนักสุทธิคอนเดนเซอร์ SF-700 | 54.3 กก. |
| ระบบไฟฟ้าสำรอง (อุปกรณ์เสริม) | AC 220V / AC 380V |