อุปกรณ์เย็นขนส่ง SF-200 ที่ขับเคลื่อนด้วยเครื่องถูกออกแบบมาสําหรับการใช้งานในรถยนต์ขนาดเล็กและรถยนต์เบา โดยให้ความน่าเชื่อถือในการทําความเย็นสําหรับรถยนต์ที่มีความกว้างตั้งแต่ 7 ถึง 14 เมตรกลมระบบนี้เหมาะสําหรับการขนส่งอาหารเย็นผลิตภัณฑ์นม ผักและผลไม้
SNOWFALL ให้ความยืดหยุ่นกับการเลือกระหว่างหน่วยขับเคลื่อนเครื่องยนต์คลาสสิกและหน่วยสํารองใหม่ที่สร้างขึ้น เพื่อให้ความครอบคลุมครบวงจรสําหรับปริมาณบรรจุทุกตัว
| รุ่น | SF-200 |
| อุณหภูมิที่ใช้ | 15°C ถึง -18°C |
| ความจุในการเย็น (อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม 35°C) |
0 °C:2,100 คาลาร์ |
| -18°C:1,210 Kcal | |
| รูปแบบคอมเพรสเซอร์ | SD5H11/5H14 |
| ความยืดหยุ่นของคอมเพรสเซอร์ | 110cc/138cc |
| ประเภทของเครื่องประปา | พีเอฟ |
| พัดลมเครื่องปรับความร้อน | 1 พัดลมแกน x 1000m3/h |
| โวลเตชั่น | DC 12V / DC 24V |
| ประเภทของเครื่องระเหย | หลอดสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม |
| พัดลมระเหย | 1 พัดลมแกน x 1000m3/h |
| การบริโภคพลังงาน | ≤ 33A (DC12V) ≤ 16.5A (DC24V) |
| สารเย็น | R-134a / R-404a |
| ประเภทการหย่อน | อัตโนมัติลดน้ําแข็งด้วยอากาศร้อน |
| โครงสร้าง | หน่วยขับเคลื่อนตรงแยก |
| ขนาดและน้ําหนัก | เอสเอฟ-200 อีวาเปอร์:L610 x W790 x H180 มิลลิเมตร|16.5 กิโลกรัม SF-200 คอนเดนเซอร์:L520 x W840 x H315 มิลลิเมตร|18.2 กิโลกรัม SF-T200 คอนเดนเซอร์:L610 x W790 x H180 มิลลิเมตร|21.33 กิโลกรัม SF-T200 คอนเดนเซอร์:L920 x W660 x H200 มิลลิเมตร|23.33 กิโลกรัม |
| ระบบรอไฟฟ้า | ไม่จําเป็น |
ผลิตภัณฑ์ของเราผลิตตามมาตรฐานคุณภาพสูงสุด ส่งผลิตภัณฑ์ที่มีราคาที่สามารถแข่งขันได้ และมีผลงานที่น่าเชื่อถือผลิตภัณฑ์ SNOWFALL ได้รับชื่อเสียงดีเยี่ยมในตลาดทั่วโลกรวมถึงอเมริกาเหนืออเมริกาใต้ ยุโรปตะวันออก เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ แอฟริกา โอเชียเนีย ตะวันออกกลาง เอเชียตะวันออก และยุโรปตะวันตก