ชุดทำความเย็นรถบรรทุก SF-318 มีการออกแบบที่ทันสมัยพร้อมคุณสมบัติประสิทธิภาพที่เหนือกว่าสำหรับการควบคุมอุณหภูมิที่เชื่อถือได้ในการใช้งานขนส่ง
| รุ่นยูนิต | SF-318 |
|---|---|
| อุณหภูมิที่ใช้งานได้ | 20°C ~ -5°C |
| กำลังการทำความเย็น | อุณหภูมิแวดล้อม: 35°C 0°C: 1800Kcal/2093W/7142BTU |
| คอมเพรสเซอร์ | รุ่น: SD5S14 ปริมาตรกระบอกสูบ: 138 cc/r |
| คอนเดนเซอร์ | ประเภท: P.F. ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จำนวนพัดลม: 1 พัดลม × 800m³/h แรงดันไฟฟ้า: DC 12V / DC 24V |
| อีแวปอเรเตอร์ | ประเภท: ท่อเกลียวด้านในและครีบอะลูมิเนียม ประเภทพัดลม: พัดลมแกน จำนวนพัดลม: 1 พัดลม × 1000m³/h แรงดันไฟฟ้า: DC 12V / DC 24V |
| การใช้พลังงาน | ≤22A (DC 12V) ≤11A (DC 24V) |
| สารทำความเย็น | R-134a |
| โครงสร้าง | ชุดขับตรงแบบแยกส่วน |
| ระบบสแตนด์บายไฟฟ้า (อุปกรณ์เสริม) | AC 220V / AC 380V/ 415V |
| ขนาดและน้ำหนัก |
อีแวปอเรเตอร์ SF-318: 790×590×170mm / 18.34kg คอนเดนเซอร์ SF-318: 800×480×180mm / 17.88kg คอนเดนเซอร์ SF-T318: 870×700×150mm / 21.33kg |
ผลิตภัณฑ์ของเราได้ถูกส่งออกไปยังหลายประเทศเป็นเวลาหลายปีและได้รับชื่อเสียงอย่างดีในตลาดต่างประเทศ