| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิที่ใช้ได้ | 15°C ถึง -20°C |
| ความจุในการเย็น (ที่ 0 °C) | 2800 Kcal / 3256 W / 11109 BTU |
| ความสามารถในการเย็น (ใน -18 °C) | 1750 Kcal / 2035 W / 6943 BTU |
| รูปแบบคอมเพรสเซอร์ | SD5H14 (ผลิตในสิงคโปร์) |
| ประเภทของเครื่องบด | ประเภทแผ่นสวาช |
| การย้าย | 138 cc/r |
| การหล่อลื่น | POE |
| ประเภทของเครื่องประปา | พีเอฟ |
| พัดลมเครื่องปรับความร้อน | พัดลมแกน (2 พัดลม × 1000 m3/H) |
| โลตเซ็นเตอร์ | DC12V/DC24V |
| ประเภทของเครื่องระเหย | หลอดสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม |
| พัดลมระเหย | พัดลมแกน (2 พัดลม × 1000 m3/H) |
| โลเตชั่นของเครื่องเหยื่อ | DC12V/DC24V |
| การบริโภคพลังงาน | 33A (DC12V) ถึง 16.5A (DC24V) |
| สารเย็น | R-134a หรือ R404a |
| ประเภทของแฮสเล็ต | วาล์วขยายระดับปรับระดับภายนอก |
| ประเภทการหย่อน | อัตโนมัติลดน้ําแข็งด้วยอากาศร้อน |
| โครงสร้าง | หน่วยขับเคลื่อนตรงแยก |
| ส่วนประกอบ | ขนาด | น้ําหนัก |
|---|---|---|
| เครื่องระเหย | 1270 × 580 × 170 มิลลิเมตร (50" × 23" × 7") | 31.63 กิโลกรัม |
| คอนเดนเซอร์ | 1000 × 900 × 170 mm (39" × 35" × 7") | 33.87 กิโลกรัม |