| ชื่อแบรนด์: | SNOWFALL |
| Model Number: | SF-328 |
| ขั้นต่ำ: | 2 ชุด |
หน่วยเย็นขนส่งชุด SF-310 ได้ถูกออกแบบมาสําหรับรถบรรทุกขนาดเบาถึงปานกลาง เพื่อให้มีการควบคุมอุณหภูมิที่น่าเชื่อถือได้สําหรับสินค้าหลายประเภทระบบที่ขับเคลื่อนโดยเครื่องยนต์นี้ เหมาะสําหรับขนส่งอาหารที่เย็นและแข็ง, สินค้านม ผัก ผลไม้ นม พืชต้นกุ้ง วัคซีน และอุตสาหกรรมอิเล็กทรอนิกส์
| รุ่น | SF-328 |
| อุณหภูมิที่ใช้ | 15°C ถึง -25°C |
| ความจุในการเย็น (ในอุณหภูมิ 35 °C) |
0 °C:3200 คาลาร์ -18°C:1960 Kcal |
| เครื่องบด |
รุ่น:QP16 ขยับ:168 cc/r |
| คอนเดนเซอร์ |
ประเภทพีเอฟ ประเภทพัดลม:พัดลมแกน จํานวนแฟน:2 แฟน × 1000m3/h โลเตจ:DC 12V/DC 24V |
| เครื่องระเหย |
ประเภทหลอดสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม ประเภทพัดลม:พัดลมแกน จํานวนแฟน:2 แฟน × 1000m3/h โลเตจ:DC 12V/DC 24V |
| การบริโภคพลังงาน | ≤ 30A (DC12V) ≤ 18A (DC24V) |
| สารเย็น | R-134a/R-404a |
| ประเภทการหย่อน | อัตโนมัติลดน้ําแข็งด้วยอากาศร้อน |
| โครงสร้าง | หน่วยขับเคลื่อนตรงแยก |
| ขนาดและน้ําหนัก |
SF-328 เครื่องระเหย:L640 × W1290 × H180 30.2 กิโลกรัม SF-328 คอนเดนเซอร์:L520 × W1080 × H370 28.3 กิโลกรัม SF-U328 คอนเดนเซอร์:L640 × W1290 × H180 30.2 กิโลกรัม SF-U328 คอนเดนเซอร์:L310 × W885 × H375 15.6 กิโลกรัม |
| ระบบรอไฟฟ้า (ไม่จําเป็น) | AC 220V / AC 380V |