| ชื่อแบรนด์: | SNOWFALL |
| Model Number: | SF-620 |
| ขั้นต่ำ: | 2 ชุด |
| ราคา: | USD 2000/set |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100 ชุด/เดือน |
ยูนิตทำความเย็นสำหรับขนส่ง SF-620 ที่ขับเคลื่อนด้วยเครื่องยนต์ ออกแบบมาสำหรับรถบรรทุกขนาดเล็กและขนาดกลาง สามารถขับเคลื่อนด้วยเครื่องยนต์ หรือติดตั้งระบบทำความเย็นสำรองไฟฟ้า (DC220V/DC380V) เป็นอุปกรณ์เสริม
ยูนิตนี้เป็นตัวเลือกที่เหมาะสมที่สุดสำหรับการขนส่งอาหารแช่เย็นและอาหารแช่แข็ง ผลิตภัณฑ์นม ผลไม้ ไอศกรีม ผลิตภัณฑ์เกษตรสด และผลิตภัณฑ์อิเล็กทรอนิกส์สำหรับอุตสาหกรรม ประสิทธิภาพการทำความเย็นมีความเสถียรและเชื่อถือได้เป็นพิเศษ
SNOWFALL นำเสนอทางเลือกที่หลากหลายระหว่างยูนิตขับเคลื่อนด้วยเครื่องยนต์แบบคลาสสิก และยูนิตสำรองแบบติดตั้งในตัวรุ่นใหม่ ซีรีส์นี้ครอบคลุมปริมาตรภาชนะทั้งหมด นำเสนอโซลูชันที่ครอบคลุมเพื่อตอบสนองความต้องการในการขนส่งที่หลากหลาย
SF-620 เป็นยูนิตทำความเย็นที่เชื่อถือได้ ออกแบบมาสำหรับรถยนต์รักษาความสดแบบทำความเย็น ที่มีขนาดช่องภายในตั้งแต่ 14 ถึง 50 ลูกบาศก์เมตร พร้อมคอนเดนเซอร์แขวนด้านล่างภายในเป็นอุปกรณ์เสริม
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| รุ่น | SF-620 |
| อุณหภูมิที่ใช้งานได้ | 15°C ถึง -25°C |
| กำลังการทำความเย็น (ที่อุณหภูมิแวดล้อม 35°C) |
0°C: 4900 Kcal |
| -18°C: 2800 Kcal | |
| รุ่นคอมเพรสเซอร์ | QP16/QP21 |
| ปริมาตรกระบอกสูบคอมเพรสเซอร์ | 163cc/215cc |
| ประเภทคอนเดนเซอร์ | P.F. |
| ประเภทพัดลมคอนเดนเซอร์ | พัดลมแนวแกน |
| จำนวนและกำลังของพัดลมคอนเดนเซอร์ | 3 พัดลม × 1000m³/h |
| แรงดันไฟฟ้าคอนเดนเซอร์ | DC 12V/DC 24V |
| ประเภทอีวาพอเรเตอร์ | ท่อสกรูภายในและครีบอะลูมิเนียม |
| ประเภทพัดลมอีวาพอเรเตอร์ | พัดลมแนวแกน |
| จำนวนและกำลังของพัดลมอีวาพอเรเตอร์ | 2 พัดลม × 1000m³/h |
| แรงดันไฟฟ้าอีวาพอเรเตอร์ | DC 12V/DC 24V |
| การใช้พลังงาน | ≤ 37.5A (DC12V) ≤ 22.5A (DC24V) |
| สารทำความเย็น | R-134a/R-404a |
| ประเภทการละลายน้ำแข็ง | การละลายน้ำแข็งด้วยลมร้อนอัตโนมัติ |
| โครงสร้าง | ยูนิตขับตรงแบบแยกส่วน |
| ขนาด/น้ำหนักอีวาพอเรเตอร์ SF-620 | ย640 × ก1290 × ส180 มม. / 18.5 กก. |
| ขนาด/น้ำหนักคอนเดนเซอร์ SF-620 | ย570 × ก1260 × ส435 มม. / 27.1 กก. |
| ระบบสำรองไฟฟ้า (อุปกรณ์เสริม) | AC 220V / AC 380V |