| ชื่อแบรนด์: | SNOWFALL |
| Model Number: | เอสเอฟ-550 |
| ขั้นต่ำ: | 2 ชุด |
| ความสามารถในการจัดหา: | 100 ชุด/เดือน |
| รุ่น | SF-550 |
| อุณหภูมิที่ใช้ | 15°C ถึง -25°C |
| ความจุในการเย็น (อุณหภูมิสิ่งแวดล้อม 35°C) |
0°C: 4900 คาลาร์ |
| -18°C: 2800 คาลอรี่ | |
| เครื่องบด | รูปแบบ: QP16/QP21 |
| พลังงาน: 163cc/215cc | |
| คอนเดนเซอร์ | ประเภท: พีเอฟ |
| ประเภทพัดลม: พัดลมแกน | |
| จํานวนแฟน: 3 แฟน × 1000m3/h | |
| โวลเตชั่น | DC 12V / DC 24V |
| เครื่องระเหย | ประเภท: ท่อสกรูภายในและปีกอลูมิเนียม |
| ประเภทพัดลม: พัดลมแกน | |
| จํานวนแฟน: 3 แฟน × 1000m3/h | |
| การบริโภคพลังงาน | ≤ 48.5A (DC12V) |
| ≤ 26.5A (DC24V) | |
| สารเย็น | R-134a / R-404a |
| ประเภทการหย่อน | อัตโนมัติลดน้ําแข็งด้วยอากาศร้อน |
| โครงสร้าง | หน่วยขับเคลื่อนตรงแยก |
| ขนาด / น้ําหนักสุทธิ | L1665 × W760 × H480 มิล / 106 กิโลกรัม |
| ระบบรอไฟฟ้า (ไม่จําเป็น) | AC 220V / AC 380V |