| ชื่อแบรนด์: | SNOWFALL |
| Model Number: | SF-T200 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชุด |
| ความสามารถในการจัดหา: | 50 ชุด / เดือน |
| รุ่น | SF-T200 |
| อุณหภูมิที่ใช้งานได้ | +20°C ถึง -18°C |
| อุณหภูมิ | ความจุ |
|---|---|
| 0°C | 2100W |
| -18°C | 1210W |
| รุ่น | SD5H11 / 5H14 |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 110 ซีซี / 138 ซีซี |
| ประเภท | P.F. |
| ประเภทพัดลม | พัดลมแนวแกน |
| จำนวนพัดลม | 1 พัดลม × 1000 ลบ.ม./ชม. |
| แรงดันไฟฟ้า | DC 12V / DC 24V |
| ประเภท | ท่อเกลียวภายในและครีบอะลูมิเนียม |
| ประเภทพัดลม | พัดลมแนวแกน |
| จำนวนพัดลม | 1 พัดลม × 800 ลบ.ม./ชม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 12V / 24V |
| การใช้พลังงาน | ≤ 22A (12V) ≤ 11A (24V) |
| สารทำความเย็น | R-134a / R-404a |
| ประเภทการละลายน้ำแข็ง | การละลายน้ำแข็งด้วยลมร้อนอัตโนมัติ |
| โครงสร้าง | ยูนิตขับตรงแบบแยกส่วน |
| ส่วนประกอบ | ขนาด | น้ำหนัก |
|---|---|---|
| T200 Evaporator | 790 × 590 × 170 | 18.62 กก. |
| T200 Condenser | 920 × 660 × 210 | 23 กก. |